Nội dung chính

Giao hàng
toàn quốc

Chất lượng
Châu Âu

Đội ngũ
kỹ thuật cao

Bảo hành, đổi trả
dễ dàng
Từ 4.100.000₫
Giới thiệu sản phẩm
Bộ điều chỉnh tốc độ motor 1.1kW 1.5Hp kết hợp động cơ điện 1 pha hoặc 3 pha với hệ thống điều tốc cơ, mang lại khả năng điều chỉnh tốc độ linh hoạt cho các ứng dụng công nghiệp như máy xay, máy ép và máy khuấy trộn. Thiết bị có hiệu suất ổn định, tiết kiệm năng lượng và bền bỉ trong suốt thời gian sử dụng.
Bộ điều chỉnh tốc độ motor 1.1kW 1.5Hp là sự kết hợp giữa động cơ điện 1 pha 1.1kW 1.5Hp hoặc động cơ điện 3 pha 1.1kW 1.5Hp với hệ thống điều tốc cơ, mang lại hiệu suất mạnh mẽ và ổn định. Thiết bị này được sử dụng rộng rãi trong các ứng dụng như máy xay, máy ép, máy khuấy trộn và nhiều thiết bị công nghiệp khác nhờ vào khả năng hoạt động bền bỉ và ổn định lâu dài.
Bộ điều chỉnh tốc độ motor 1.1kW 1.5Hp được chế tạo từ chất liệu gang hoặc nhôm, đảm bảo độ cứng cáp và bền bỉ, giúp tăng tuổi thọ cho thiết bị. Thiết bị này còn được sơn tĩnh điện màu xanh đậm, vừa mang lại tính thẩm mỹ cao, vừa giúp bảo vệ khỏi sự ăn mòn, đồng thời tăng cường độ chắc chắn cho bộ điều chỉnh.
Trục của bộ điều chỉnh được làm từ thép chịu nhiệt tốt, trong khi các bộ phận khác như dây quấn động cơ được làm từ đồng nguyên chất, tối ưu hóa khả năng dẫn điện. Bánh răng điều tốc motor được chế tạo từ thép tôi luyện, tăng độ bền và khả năng chịu lực.
Bộ điều chỉnh tốc độ motor 1.1kW 1.5Hp có hai kiểu lắp đặt chính là kiểu chân đế và kiểu mặt bích. Điều này giúp thiết bị dễ dàng lắp đặt và linh hoạt phù hợp với nhiều không gian và các loại máy móc khác nhau.

Bộ điều chỉnh tốc độ được cấu từ hai bộ phận là motor điện và hộp giảm tốc điều tốc cơ:
Động cơ điện:
Điều tốc cơ:
Bộ điều chỉnh tốc độ motor 1.1kW 1.5Hp được sử dụng trong nhiều ngành công nghiệp nhờ khả năng điều khiển linh hoạt tốc độ motor, một số ứng dụng phổ biến bao gồm:

Bộ điều chỉnh tốc độ motor 1.1kW 1.5Hp mang đến nhiều lợi ích vượt trội như là:
Theo kiểu lắp đặt thì bộ điều chỉnh tốc độ cho motor 1.1kW 1.5Hp được chia thành 2 loại chính:


| Loại sản phẩm: | Điều tốc điều chỉnh tốc độ |
| Công suất định mức: | 1.1kW (1.5HP) |
| Dải công suất: | 0.37kW - 5.5kW |
| Tần số: | 50Hz |
| Điện áp: | 220/380V |
| Vật liệu: | Vỏ gang và vỏ nhôm |
| Kiểu lắp đặt: | Chân đế (B3), Mặt bích (B5) |
| Nơi sản xuất: | Công nghệ Đức sản xuất lắp ráp tại Trung Quốc |
| Thương hiệu: | ADTECH |
| Thời gian bảo hành: | Đến 24 tháng |
| Đường kính trục: | 38mm |
| Then: | 10 |
| Kích thước: | 639mm * 240mm * 246mm |
| Tốc độ vòng quay trục ra: | 40 - 200 v/p |
| Đường kính trục: | 38mm |
| Then: | 10 |
| Kích thước: | 452mm * 300mm * 222mm |
| Tốc độ vòng quay trục ra: | 200 - 1000 vòng/phút |
Bộ điều chỉnh tốc độ motor 1.1kW 1.5Hp 
Giao hàng
toàn quốc

Chất lượng
Châu Âu

Đội ngũ
kỹ thuật cao

Bảo hành, đổi trả
dễ dàng

Lê Tùng HiếuĐã mua hàng
Giao hàng cực nhanh, sản phẩm chạy êm ru
Hoàng Vũ Thái NamĐã mua hàng
Nhân viên thân thiện, trả lời tin nhắn nhanh
Lê Phạm Nhân QuânĐã mua hàng
Chế độ bảo hành rõ ràng, rất an tâm
Trần Nguyễn Huy HưngĐã mua hàng
Cảm ơn shop, hàng dùng rất tốt
Trương PhúcĐã mua hàng
Đã nhận hàng, chạy thử rất ưng ý